Telangana Assembly Election Candidates List 2023 – తెలంగాణ నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థుల జాబితా

,

2023 తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సంబంధించి నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థుల జాబితా కింద ఇవ్వబడింది. చెక్ చేయండి

ఆదిలాబాద్

Noనియోజకవర్గాలుభారాసకాంగ్రెస్భాజపాఇతరులు
1బోథ్‌ (ఎస్టీ)

అనిల్‌ జాదవ్‌

ఆడే గజేందర్‌

సోయం బాపురావు

 
2ఆదిలాబాద్‌

జోగు రామన్న

కంది శ్రీనివాస్‌రెడ్డి

పాయల్‌ శంకర్‌

 

హైదరాబాద్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఖైరతాబాద్‌

దానం నాగేందర్‌

విజయారెడ్డి

చింతల రామచంద్రారెడ్డి

 
2 అంబర్‌పేట

కాలేరు వెంకటేశ్‌

రోహిణ్‌రెడ్డి

కృష్ణయాదవ్‌

 
3 మలక్‌పేట

తీగల అజిత్‌ రెడ్డి

షేక్‌ అక్బర్‌

సంరెడ్డి సురేందర్‌రెడ్డి

అహ్మద్‌ బిన్‌ అబ్దుల్లా బలాల (MIM)

4 ముషీరాబాద్‌

ముఠా గోపాల్‌

అంజన్‌కుమార్‌ యాదవ్‌

పూసరాజు

ఎం. దశరథ్‌ (CPM)

5 జూబ్లీహిల్స్‌

మాగంటి గోపీనాథ్‌

మహ్మద్‌ అజారుద్దీన్‌

లంకల దీపక్‌ రెడ్డి

రాషెద్‌ ఫరాజుద్దీన్‌ (MIM)

6 సనత్‌ నగర్‌

తలసాని శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌

డాక్టర్‌ కోట నీలిమ

మర్రి శశిధర్‌రెడ్డి

 
7 నాంపల్లి

ఆనంద్‌కుమార్‌ గౌడ్‌

మహ్మద్‌ ఫిరోజ్‌ఖాన్‌

రాహుల్‌ చంద్ర

మహ్మద్‌ మాజిద్‌ హుస్సేన్‌ (MIM)

8 కార్వాన్‌

ఐందల కృష్ణయ్య

ఉస్మాన్‌ బిన్‌ మహ్మద్‌ అల్‌హజ్రి

అమర్‌సింగ్‌

కౌసర్‌ మొహియుద్దీన్‌ (MIM)

9 గోషామహల్‌

నందకిశోర్‌వ్యాస్‌ బిలాల్‌

మొగిలి సునీత

రాజా సింగ్‌

 
10 చార్మినార్‌

సలావుద్దీన్‌ లోడి

ముజీబ్‌ ఉల్లా షరీఫ్‌

మేఘా రాణి అగర్వాల్‌

మీర్‌ జుల్ఫీకర్‌ అలీ (MIM)

11 చాంద్రాయణగుట్ట

ఎం సీతారామ్‌ రెడ్డి

బోయ నగేశ్‌ (నరేశ్‌)

కె. మహేందర్‌

అక్బరుద్దీన్‌ ఒవైసీ (MIM)

12 యాకుత్‌పుర

సామ సుందర్‌ రెడ్డి

కె.రవిరాజు

వీరేంద్రయాదవ్‌

జాఫర్‌ హుస్సేన్‌ మేరాజ్‌ (MIM)

13 బహదూర్‌పుర

అలీ బక్రీ

రాజేశ్‌ కుమార్‌ పులిపాటి

నరేష్‌ కుమార్‌

మహ్మద్‌ ముబీన్‌ (MIM)

14 సికింద్రాబాద్‌

టి పద్మారావు

ఎ.సంతోష్‌ కుమార్‌

మేకల సారంగపాణి

 
15 కంటోన్మెంట్‌ (ఎస్సీ)

లాస్య నందిత

డా.జీవీ వెన్నెల

శ్రీగణేష్‌ నారాయణ్‌

 

కరీంనగర్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 హుజూరాబాద్‌

పాడి కౌశిక్‌ రెడ్డి

వొడితెల ప్రణవ్‌

ఈటల రాజేందర్‌

 
2 మానకొండూరు (ఎస్సీ)

రసమయి బాలకిషన్‌

కవ్వంపల్లి సత్యనారాయణ

ఆరెపల్లి మోహన్‌

 
3 చొప్పదండి (ఎస్సీ)

సుంకె రవిశంకర్‌

మేడిపల్లి సత్యం

బొడిగె శోభ

 
4 కరీంనగర్‌

గంగుల కమలాకర్‌

పురుమళ్ల శ్రీనివాస్‌

బండి సంజయ్‌

 

ఖమ్మం

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఖమ్మం

పువ్వాడ అజయ్‌ కుమార్‌

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు

మిర్యాల రామకృష్ణ (జనసేన)

యర్ర శ్రీకాంత్‌ (సీపీఎం)

2 పాలేరు

కందాళ ఉపేందర్ రెడ్డి

పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి

నున్నా రవికుమార్‌

తమ్మినేని వీరభద్రం (సీపీఎం)

3 మధిర (ఎస్సీ)

లింగాల కమల్‌ రాజు

మల్లు భట్టి విక్రమార్క

పి. విజయరాజు

పాలడుగు భాస్కర్‌ (సీపీఎం)

4 వైరా (ఎస్టీ)

బానోత్‌ మదన్‌లాల్‌

మాలోతు రాందాస్‌

సంపత్‌ కుమార్‌ (జనసేన)

భూక్య వీరభద్రం (సీపీఎం)

5 సత్తుపల్లి (ఎస్సీ)

సండ్ర వెంకట వీరయ్య

మట్టా రాగమయి

నంబూరి రామలింగేశ్వరరావు

మాచర్ల భారతి (సీపీఎం)

మహబూబ్ నగర్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 దేవరకద్ర

ఆల వెంకటేశ్వర్ రెడ్డి

జి.మధుసూదన్‌రెడ్డి

కొండా ప్రశాంత్‌రెడ్డి

 
2 జడ్చర్ల

సి. లక్ష్మా రెడ్డి

అనిరుధ్‌రెడ్డి

చిత్తరంజన్‌దాస్‌

 
3 మహబూబ్‌నగర్‌

వి.శ్రీనివాస్‌గౌడ్‌

యెన్నం శ్రీనివాస్‌రెడ్డి

ఏపీ మిథున్ రెడ్డి

 

మెదక్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 నర్సాపూర్‌

వాకిటి సునీత లక్ష్మా రెడ్డి

ఆవుల రాజిరెడ్డి

మురళీధర్‌ యాదవ్‌

 
2 మెదక్‌

పద్మా దేవేందర్ రెడ్డి

మైనంపల్లి రోహిత్

పంజా విజయ్‌ కుమార్‌

 

నల్గొండ

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 దేవరకొండ (ఎస్టీ)

రమావత్‌ రవీంద్రకుమార్‌

కెతావత్‌ బాలూనాయక్‌

లాలూ నాయక్‌

 
2 నాగార్జున సాగర్‌

నోముల భగత్

కుందూరు జైవీర్‌రెడ్డి

కంకణాల నివేదితారెడ్డి

 
3 మిర్యాలగూడ

నల్లమోతు భాస్కరరావు

బత్తుల లక్ష్మారెడ్డి

సాదినేని శ్రీనిసవారావు

జూలకంటి రంగారెడ్డి(సీపీఎం)

4 నల్గొండ

కంచర్ల భూపాల్ రెడ్డి

కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి

మాదగాని శ్రీనివాస్ గౌడ్

ముదిరెడ్డి సుధాకర్‌రెడ్డి (CPM)

5 మునుగోడు

కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్‌రెడ్డి

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి

చలమల కృష్ణారెడ్డి

దోనూరి నర్సిరెడ్డి (సీపీఎం)

6 నకిరేకల్‌ (ఎస్సీ)

చిరుమర్తి లింగయ్య

వేముల వీరేశం

నకిరేకంటి మొగులయ్య

బొజ్జ చిన వెంకులు (సీపీఎం)

నిజామాబాద్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 బాల్కొండ

వేముల ప్రశాంత్‌రెడ్డి

సునీల్‌కుమార్‌ రెడ్డి

ఏలేటి అన్నపూర్ణమ్మ

 
2 నిజామాబాద్‌ రూరల్‌

బాజిరెడ్డి గోవర్థన్‌

రేకులపల్లి భూపతిరెడ్డి

కులాచారి దినేశ్‌

 
3 నిజామాబాద్‌ అర్బన్‌

బిగాల గ‌ణేష్ గుప్తా

షబ్బీర్‌ అలీ

ధన్‌పాల్‌ సూర్యనారాయణ

 
4 బాన్సువాడ

పోచారం శ్రీనివాస్‌రెడ్డి

ఏనుగు రవీందర్‌రెడ్డి

యెండల లక్ష్మీనారాయణ

 
5 బోధన్‌

మహ్మద్‌ షకీల్‌ అమీర్‌

పొద్దుటూరి సుదర్శన్‌రెడ్డి

వద్ది మోహన్‌రెడ్డి

 
6 ఆర్మూరు

ఆశన్నగారి జీవన్‌రెడ్డి

ప్రొద్దుటూరి వినయ్‌కుమార్‌ రెడ్డి

పైడి రాకేష్ రెడ్డి

 

రంగారెడ్డి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 మహేశ్వరం

సబితా ఇంద్రారెడ్డి

కిచ్చెన్నగారి లక్ష్మారెడ్డి

శ్రీరాములు యాదవ్‌

 
2 షాద్‌నగర్‌

యెల్గనమోని అంజయ్యయాదవ్‌

కె.శంకరయ్య

అండె బాబయ్య

 
3 కల్వకుర్తి

జైపాల్‌ యాదవ్‌

కశిరెడ్డి నారాయణరెడ్డి

తల్లోజు ఆచారి

 
4 ఇబ్రహీంపట్నం

మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి

మల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డి

నోముల దయానంద్‌ గౌడ్‌

పగడాల యాదయ్య (సీపీఎం)

5 ఎల్బీ నగర్‌

దేవిరెడ్డి సుధీర్‌రెడ్డి

మధుయాష్కీ గౌడ్‌

సామ రంగారెడ్డి

 
6 చేవెళ్ల

కాలే యాదయ్య

పామెన భీంభరత్‌

కేఎస్‌ రత్నం

 
7 శేరిలింగంపల్లి

అరికెపూడి గాంధీ

జగదీశ్వర్‌ గౌడ్‌

రవికుమార్‌ యాదవ్‌

 
8 రాజేంద్ర నగర్‌

తొల్కంటి ప్రకాశ్‌గౌడ్‌

కస్తూరి నరేందర్‌

తోకల శ్రీనివాస్‌రెడ్డి

స్వామి యాదవ్‌ (ఎంఐఎం)

భద్రాద్రి కొత్తగూడెం

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 పినపాక (ఎస్టీ)

రేగా కాంతారావు

పాయం వెంకటేశ్వర్లు

పొదియం బాలరాజు

 
2 కొత్తగూడెం

వనమా వెంకటేశ్వరరావు

కూనంనేని సాంబశివరావు (సీపీఐ)

లక్కినేని సురేందర్‌ (జనసేన)

జలగం వెంకట్రావు (ఫార్వర్డ్‌ బ్లాక్‌)

3 అశ్వారావుపేట (ఎస్టీ)

మెచ్చా నాగేశ్వరరావు

ఆది నారాయణరావు

ఎం. ఉమాదేవి (జనసేన)

పిట్టల అర్జున్ (సీపీఎం)

4 భద్రాచలం (ఎస్టీ)

తెల్లం వెంకట్రావు

పొదెం వీరయ్య

కుంజ ధర్మారావు

కారం పుల్లయ్య (సీపీఎం)

5 ఇల్లెందు (ఎస్టీ)

బానోతు హరిప్రియ నాయక్‌

కోరం కనకయ్య

రవీంద్ర నాయక్‌

దుగ్గి కృష్ణ (CPM)

జగిత్యాల

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 జగిత్యాల

డాక్టర్‌ ఎం.సంజయ్‌కుమార్‌

టి.జీవన్‌రెడ్డి

బోగ శ్రావణి

 
2 ధర్మపురి (ఎస్సీ)

కొప్పుల ఈశ్వర్‌

అడ్లూరి లక్ష్మణ్‌కుమార్‌

సోగల కుమార్‌

 
3 కోరుట్ల

కల్వకుంట్ల సంజయ్‌

జువ్వాది నర్సింగరావు

ధర్మపురి అర్వింద్‌

 

జనగామ

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 పాలకుర్తి

ఎర్రబెల్లి దయాకరరావు

యశస్విని రెడ్డి

రామ్మోహన్‌రెడ్డి

 
2 స్టేషన్‌ ఘన్‌పూర్ (ఎస్సీ)

కడియం శ్రీహరి

సింగాపురం ఇందిర

గుండె విజయ రామారావు

 
3 జనగామ

పల్లా రాజేశ్వర్‌రెడ్డి

కొమ్మూరి ప్రతాప్‌రెడ్డి

ఆరుట్ల దశమంత్‌రెడ్డి

మోకు కనకారెడ్డి (సీపీఎం)

జయశంకర్ భూపాలపల్లి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 భూపాలపల్లి

గండ్ర వెంకట రమణారెడ్డి

గండ్ర సత్యనారాయణరావు

చందుపట్ల కీర్తిరెడ్డి

 

జోగులాంబ గద్వాల్‌

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 అలంపూర్‌ (ఎస్సీ)

కె.విజయుడు

సంపత్‌కుమార్‌

రాజగోపాల్‌

 
2 గద్వాల్‌

బండ్ల కృష్ణమోహన్‌రెడ్డి

సరిత తిరుపతయ్య

శివారెడ్డి

 

కామారెడ్డి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 జుక్కల్‌ (ఎస్సీ)

హన్మంతు షిండే

లక్ష్మీకాంతారావు

టి.అరుణతార

 
2 ఎల్లారెడ్డి

జాజల సురేందర్

మదన్‌ మోహన్‌

వడ్డేపల్లి సుభాష్‌రెడ్డి

 
3 కామారెడ్డి

కె.చంద్రశేఖర్‌రావు

రేవంత్‌రెడ్డి

కాటిపల్లి వెంకటరమణారెడ్డి

 

కుమరం భీం ఆసిఫాబాద్‌

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఆసిఫాబాద్‌ (ఎస్టీ)

కోవ లక్ష్మి

శ్యామ్‌ నాయక్‌

ఆత్మారాం నాయక్‌

 
2 సిర్పూర్‌

కోనేరు కోనప్ప

రావి శ్రీనివాస్‌

పాల్వాయి హరీశ్‌బాబు

ఆర్‌.ఎస్‌.ప్రవీణ్‌కుమార్‌ (బీఎస్పీ)

మహబూబాబాద్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 మహబూబాబాద్‌ (ఎస్టీ)

బానోతు శంకర్‌ నాయక్‌

డాక్టర్‌ మురళీనాయక్‌

జోటోతు హుస్సేన్‌ నాయక్‌

 
2 డోర్నకల్‌ (ఎస్టీ)

డీఎస్‌ రెడ్యా నాయక్‌

రాంచంద్రు నాయక్‌

భూక్య సంగీత

 

మంచిర్యాల

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 బెల్లంపల్లి (ఎస్సీ)

దుర్గం చిన్నయ్య

గడ్డం వినోద్‌

ఎ.శ్రీదేవి

 
2 మంచిర్యాల

నడిపెల్లి దివాకర్‌రావు

కొక్కిరాల ప్రేమ్‌సాగర్‌రావు

వీరబెల్లి రఘునాథరావు

 
3 చెన్నూరు

బాల్క సుమన్‌

గడ్డం వివేక్‌

దుర్గం అశోక్‌

 

మేడ్చల్ – మల్కాజ్‌గిరి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఉప్పల్‌

బండారి లక్ష్మారెడ్డి

మందుముల పరమేశ్వర్‌ రెడ్డి

ఎన్‌వీఎస్‌ఎస్‌ ప్రభాకర్‌

 
2 కూకట్‌పల్లి

మాధవరం కృష్ణారావు

బండి రమేష్‌

ముమ్మారెడ్డి ప్రేమ్‌కుమార్‌ (జనసేన)

 
3 కుత్బుల్లాపూర్‌

కె.పి.వివేకానంద గౌడ్‌

కె.హన్మంత్‌రెడ్డి

కూన శ్రీశైలం గౌడ్‌

 
4 మల్కాజ్‌గిరి

మర్రి రాజశేఖర్‌రెడ్డి

మైనంపల్లి హనుమంతరావు

నారపురాజు రామచందర్‌రావు

 
5 మేడ్చల్‌

చామకూర మల్లారెడ్డి

తోటకూర వజ్రేశ్‌ యాదవ్‌

ఏనుగు సుదర్శన్‌రెడ్డి

 

నాగర్ కర్నూల్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 కొల్లాపూర్‌

బీరం హర్షవర్థన్‌రెడ్డి

జూపల్లి కృష్ణారావు

సుధాకర్‌రావు

 
2 అచ్చంపేట (ఎస్సీ)

గువ్వల బాలరాజు

సీహెచ్‌ వంశీకృష్ణ

సతీష్‌ మాదిగ

 
3 నాగర్‌కర్నూల్‌

మర్రి జనార్దన్‌రెడ్డి

కూచకుళ్ల రాజేశ్‌రెడ్డి

వంగా లక్ష్మణ్‌గౌడ్‌ (జనసేన)

 

నిర్మల్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఖానాపూర్‌ (ఎస్టీ)

భూక్య జాన్సన్‌ రాఠోడ్‌

వెడ్మ బొజ్జు

రమేష్‌ రాఠోడ్‌

 
2 ముథోల్‌

గడ్డిగారి విఠల్‌రెడ్డి

నారాయణరావు

రామారావు పటేల్‌

 
3 నిర్మల్‌

అల్లోల ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డి

కె.శ్రీహరిరావు

మహేశ్వర్‌రెడ్డి

 

పెద్దపల్లి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 మంథని

పుట్టా మధు

దుద్దిళ్ల శ్రీధర్‌బాబు

చందుపట్ల సునీల్‌రెడ్డి

 
2 రామగుండం

కోరుకంటి చందర్‌

ఎం.ఎస్‌.రాజ్‌ఠాకూర్‌

కందుల సంధ్యారాణి

 
3 పెద్దపల్లి

దాసరి మనోహర్‌రెడ్డి

సీహెచ్. విజయరమణారావు

దుగ్యాల ప్రదీప్‌కుమార్‌

 

రాజన్న సిరిసిల్ల

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 సిరిసిల్ల

కల్వకుంట్ల తారకరామారావు

కె.కె.మహేందర్‌రెడ్డి

రాణి రుద్రమరెడ్డి

 
2 వేములవాడ

చల్మెడ లక్ష్మీ నరసింహరావు

ఆది శ్రీనివాస్‌

చెన్నమనేని వికాస్‌

 

సంగారెడ్డి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 పటాన్‌చెరు

గూడెం మహిపాల్‌రెడ్డి

కాటా శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌

నందీశ్వర్‌ గౌడ్‌

జె.మల్లికార్జున్‌ (సీపీఎం)

2 నారాయణ్ ఖేడ్

మహారెడ్డి భూపాల్‌రెడ్డి

పట్లోల్ల సంజీవరెడ్డి

జనవాడె సంగప్ప

 
3 సంగారెడ్డి

చింతా ప్రభాకర్‌

తూర్పు జయప్రకాష్‌రెడ్డి (జగ్గారెడ్డి)

పులిమామిడి రాజు

 
4 జహీరాబాద్‌ (ఎస్సీ)

మాణిక్‌రావు

ఆగం చంద్రశేఖర్‌

రామచందర్‌ రాజనర్సింహా

 
5 అందోల్‌ (ఎస్సీ)

చంటి క్రాంతి కిరణ్‌

దామోదర్‌ రాజ నర్సింహా

బాబూమోహన్‌

 

సిద్దిపేట

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 దుబ్బాక

కొత్త ప్రభాకర్‌రెడ్డి

చెరకు శ్రీనివాస్‌రెడ్డి

రఘునందన్‌రావు

 
2 హుస్నాబాద్‌

వొడితల సతీశ్‌కుమార్‌

పొన్నం ప్రభాకర్‌

శ్రీరాం చక్రవర్తి

 
3 సిద్దిపేట

టి.హరీశ్‌రావు

పూజల హరికృష్ణ

డి.శ్రీకాంత్‌రెడ్డి

 
4 గజ్వేల్‌

కె.చంద్రశేఖర్‌రావు

తూముకుంట నర్సారెడ్డి

ఈటల రాజేందర్‌

 

సూర్యాపేట

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 తుంగతుర్తి (ఎస్సీ)

డా.గాదరి కిశోర్ కుమార్

మందుల శామ్యూల్‌

కడియం రామచంద్రయ్య

 
2 హుజూర్‌నగర్‌

శానంపూడి సైదిరెడ్డి

ఎన్‌.ఉత్తమ్‌కుమార్‌ రెడ్డి

చల్లా శ్రీలతారెడ్డి

మల్లు లక్ష్మి (CPM)

3 సూర్యాపేట

గుంటకండ్ల జగదీశ్‌రెడ్డి

రాంరెడ్డి దామోదర్‌రెడ్డి

సంకినేని వెంకటేశ్వరరావు

 
4 కోదాడ

బొల్లం మల్లయ్య యాదవ్‌

ఎన్‌.పద్మావతి రెడ్డి

మేకల సతీష్‌రెడ్డి (జనసేన)

మట్టిపెల్లి సైదులు (CPM)

వికారాబాద్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 కొడంగల్‌

పట్నం నరేందర్‌రెడ్డి

రేవంత్‌రెడ్డి

బంతు రమేష్‌కుమార్‌

 
2 తాండూరు

పైలెట్‌ రోహిత్‌రెడ్డి

బి.మనోహర్‌రెడ్డి

ఎన్‌.శంకర్‌ గౌడ్‌ (జనసేన)

 
3 పరిగి

కొప్పుల మహేశ్‌రెడ్డి

టి.రామ్మోహన్‌రెడ్డి

బూనేటి మారుతీ కిరణ్‌

 
4 వికారాబాద్‌ (ఎస్సీ)

మెతుకు ఆనంద్

గడ్డం ప్రసాద్‌కుమార్‌

పెద్దింటి నవీన్‌కుమార్‌

 

వనపర్తి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 వనపర్తి

సింగిరెడ్డి నిరంజన్‌రెడ్డి

టి.మేఘారెడ్డి

అనూజ్ఞరెడ్డి

 

వరంగల్

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 పరకాల

చల్లా ధర్మారెడ్డి

రేవూరి ప్రకాశ్‌రెడ్డి

కాళీ ప్రసాదరావు

 
2 నర్సంపేట

పెద్ది సుదర్శన్‌రెడ్డి

దొంతి మాధవరెడ్డి

కంభంపాటి పుల్లారావు (ప్రతాప్‌)

 

హనుమకొండ

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 వరంగల్‌ వెస్ట్‌

దాస్యం వినయ్‌ భాస్కర్‌

నాయిని రాజేందర్‌రెడ్డి

రావు పద్మ

 
2 వరంగల్‌ ఈస్ట్‌

నన్నపనేని నరేందర్‌

కొండా సురేఖ

ఎర్రబెల్లి ప్రదీప్‌కుమార్‌ రావు

 
3 వర్థన్నపేట (ఎస్సీ)

ఆరూరి రమేష్

కె.ఆర్‌.నాగరాజు

కొండేటి శ్రీధర్‌

 

యాదాద్రి భువనగిరి

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ఆలేరు

గొంగిడి సునీత

బీర్ల ఐలయ్య

పడాల శ్రీనివాస్‌

 
2 భువనగిరి

పైళ్ల శేఖర్‌ రెడ్డి

కుంభం అనిల్‌కుమార్‌రెడ్డి

గూడురు నారాయణరెడ్డి

కొండమడుగు నర్సింహ (సీపీఎం)

ములుగు

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 ములుగు (ఎస్టీ)

బడే నాగజ్యోతి

డి.అనసూయ (సీతక్క)

అజ్మీరా ప్రహ్లాద్‌

 

నారాయణపేట

No నియోజకవర్గాలు భారాస కాంగ్రెస్ భాజపా ఇతరులు
1 మక్తల్‌

చిట్టెం రామ్మోహన్‌ రెడ్డి

వాకిటి శ్రీహరి

జలంధర్‌రెడ్డి

 
2 నారాయణపేట్‌

ఎస్‌. రాజేందర్‌ రెడ్డి

పర్ణిక చిట్టెం

కేఆర్‌ పాండురెడ్డి

 
End Who Will Win in Telangana Assembly Elections 2023 VOTE
  • Congress
    You Already Participated!
    53% 53% 250/ 464
  • BRS
    You Already Participated!
    28% 28% 134/ 464
  • BJP
    You Already Participated!
    17% 17% 80/ 464
Click here to Share

2 responses to “Telangana Assembly Election Candidates List 2023 – తెలంగాణ నియోజకవర్గాల వారీగా అభ్యర్థుల జాబితా”

  1. SANTHOSH Avatar
    SANTHOSH

    Y didn’t you mentioned BSP party candidate’s BSP is a National Party

    1. schemesstudybizz Avatar
      schemesstudybizz

      Important leaders RS Praveen Kumar mentioned in Others

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page